Trang 1/367 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 20 trên 7331

Ðề tài: Thắc mắc - Kiện cáo

Sentry Tower - Tháp canh bachhieptonnam's Avatar
    Đội tuyển
    Đội IndoorGame
    Thanks
    0

Default Thắc mắc - Kiện cáo

Vừa rồi có 1 đợt ra tay rầm rộ,xử lí các thành viên spam bài quá đáng làm loãng diễn đàn

To Giangho_la_nha,Thuy trieu do : bị ROBIN band nick,nhưng là những người có đóng góp nhiều cho diễn đàn...vì thế nên có thể coi đây chỉ là 1 phút sai lầm của họ...giờ mạn phép anh Thủy em giải band cho 2 người...mong 2 người sẽ ko để cái xấu tiếp tục lấn át cái tốt của mình
    To haocachmang: đã có 1 bài viết nhận khuyết điểm và sửa chữa...vì vậy cũng được giải phóng
    Cuối cùng mong mọi người từ nay đừng thế nữa,nó chỉ là cái danh hão thôi...cùng nhau đóng góp cho diễn đàn đi lên là hơn

P/s: Anh em member có Thắc mắc - Kiện cáo thì vào cmt. Không spam sai chủ đề của topic, tránh việc các Thắc mắc của các bạn khác bị trôi, dẫn đến việc BQT ko kịp thời trả lời các bài viết Thắc mắc - Kiện cáo.

- Topic chỉ chấp nhận các ý kiến thắc mắc - kiện cáo nghiêm túc; nghiêm cấm các bình luận mang tính spam, nói chuyện, ko mang ý nghĩa giải thích, các bình luận vi phạm sẽ bị xóa và ban nick mà không cần thông báo trước.
  2. thay đổi nội dung bởi: F Luv, 19-11-2014 lúc 12:25 PM

Bigdaddy Thần Ph0ngTh@nhDu0ng's Avatar
    Đội tuyển
    Đội AOE Thái Bình
    Thanks
    0

Vấn đề không phải là viết nhiều hay viết ít , rất mong mọi người Viết Nhưng Bài Chất Lượng để xây dựng diễn đàn
    Hidden Content
    (.)(.)
    - )(-
    (_v_)

Hội Nguyên Lão HUMBERGER's Avatar
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi tommy_sock View Post
    Ý kiến của tôi là mỗi ngày thằng nào viết quá 5 bài là band nick , kể từ bây giờ....
    Ai ủng hộ cho cái cảm ơn..........Ok man....:5:...:22:
    Chú Tô Mỳ nói thế là ko dc rồi ... "Thằng nào đấy". ko có kiểu ăn nói vơ đũa cả nắm thế đâu nhé ... Chú có nhiều thời gian thì cứ viết bài thoải mái .. Miễn sao Đúng chủ đề . Có chất lượng, ko phải cái gì cũng viết 1 vài câu.. để loãng topic ra.. hiểu chưa chú Tô Mỳ .... Anh mong rằng chú sẽ noi gương cho các đàn em.. sau này

Villager - Nông dân haocachmang's Avatar
    Thanks
    0

Haocachmang có ý kiến : Cảm ơn các bác đã giải phóng nick cho em.Dù sao cũng là 1 lần để em và mọi người rút kinh nghiệm.Sau này không spam vớ vẩn nữa.:8:
    Ký à.Này thì ký :11:

giangho_la_nha
    Guest giangho_la_nha's Avatar

Ý kiến của tôi là mỗi ngày thằng nào viết quá 5 bài là band nick , kể từ bây giờ....
    Thằng này thần kinh??? Có phải cứ viết nhiều là spam đâu. Viết nhiều mà viết chất lượng, đúng chủ đề. Cung tranh luận, góp ý thì cả chục bài cũng được nữa là 5???
    Chỉ có những thằng viết bài kiều như thế này mới đáng band nick thôi:

Uh nhỉ....
    Nói đúng đấy..................
    Ko có con gái...CHÁN...!!!
    Trích Nguyên văn bởi Tommy Sock View Post
    quác :10::10::19::19:

chạy chậm thôi.....
    chờ anh chạy với......:18:
    Sau khi adm đã del bài rồi mà tôi vào có 3 topic, chả cần tìm nhiều cũng có từng đấy.:17:
    thay đổi nội dung bởi: giangho_la_nha, 07-09-2007 lúc 02:21 PM

Nam*vot*rac
    Guest Nam*vot*rac's Avatar

Khiếp mấy ông cứ quan trọng hóa việc Spam tui thấy nhiều người spam bài không có tí ý nghĩa gì nhưng thấy vui
    Nếu không có những bài spam thì topic chán lè chẳng ai muốn vào làm gì
    Nói vậy tui cũng phản đối việc spam chỉ vì đua top

Composite Bowman - Cung A nâng cấp RyU's Avatar
    Đội tuyển
    Đội Du Kiếm Giang Hồ
    Thanks
    0

thế ai ủng hộ được cơ chứ.những ai đam mê aoe mà viết bài có chất lượng thì 5 bài chứ kể cả 50 bài viết mọi người cũng ủng hộ.Chứ còn viết cái kỉu spam như cậu thì kô được rồi.Anh em chỉ viết như vậy để mọi người rút kinh nghiệm nha.Kô phải tư thù cá nhân đâu :4:

Villager - Nông dân haocachmang's Avatar
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi Nam*vot*rac View Post
    Khiếp mấy ông cứ quan trọng hóa việc Spam tui thấy nhiều người spam bài không có tí ý nghĩa gì nhưng thấy vui
    Nếu không có những bài spam thì topic chán lè chẳng ai muốn vào làm gì
    Nói vậy tui cũng phản đối việc spam chỉ vì đua top
    Em đồng ý với ý kiến này.
    Thỉnh thoảng chen vào 1 vài câu cho vui,như thế mới có hứng bost bài.Như bọn em đây,kinh nghiệm và hiểu biết về đế chế chưa nhiều nên cũng có được ít bài viết có chất lượng.
    Mà hơn nữa em không biết post bài để leo tốp là vì mục đích jì,lên đc tốp thì sẽ có lợi jì.Riêng em thì chỉ vào tìm hiểu và giao lưu cho vui thế thôi.Nên nhiều lúc có nói những câu lãng xẹt.Có jì mong anh em thông cảm.
    :17::17::17::17:
    Ký à.Này thì ký :11:

Cố Vấn Cao Cấp TommySock's Avatar
    Đội tuyển
    Chưa có đội
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi HUMBERGER View Post
    Chú Tô Mỳ nói thế là ko dc rồi ... "Thằng nào đấy". ko có kiểu ăn nói vơ đũa cả nắm thế đâu nhé ... Chú có nhiều thời gian thì cứ viết bài thoải mái .. Miễn sao Đúng chủ đề . Có chất lượng, ko phải cái gì cũng viết 1 vài câu.. để loãng topic ra.. hiểu chưa chú Tô Mỳ .... Anh mong rằng chú sẽ noi gương cho các đàn em.. sau này
    Ah uh ...Xin lỗi bác HUM ...~_~
    Ý em nói là những thằng bị band nick.......:1:
    Từ giờ trở đi em xin hứa với các bác bài viết của em sẽ chất lượng hơn rất nhiều...( Sau vụ càn quét vừa rồi....:16

Lời bác HUM và mấy anh em em xin ghi lòng tạc dạ......:23:......:8:
    Vui lòng đọc kỹ trước khi post bài - Nội quy đầy đủ

- Post bài lịch sự, không xúc phạm người khác
    - Post bài có dấu, không quote bài quá dài, ko tạo khoảng trắng lớn
    - Nghiêm cấm bóc tem topic, post bài đúng với chủ đề
    - Không post bài liên quan đến chính trị

Yêu cầu các thành viên nghiêm chỉnh chấp hành nội quy, các trường hợp vi phạm sẽ bị xử lý

Clubman - Lính chùy Chem's Avatar
    Thanks
    0

cho em hỏi thế sao anh nouvo bị ban nick vậy
    "Buồn đau là biển cả, Vui sướng là ngọc châu. Muốn có ngọc châu phải lặn sâu vào biển cả..."

Short Swordsman - Lính bộ chém Ken-89TH's Avatar
    Thanks
    0

thang` ngu dan` day' dang' bi treo co? tu` lau ro^i` band nick no' la` dung'
    noi' nho? ko den luot minh` thi` chet' to^iiii

hungcongtu
    Guest hungcongtu's Avatar

Nghe ông bạn nói mà tôi buồn cười quá ! :21: Nói như vậy thì người bị ban nick đầu tiên là ông cũng đúng . Ai đó ngày viết quá 5 bài mà toàn là bài chất lượng hướng dẫn , giúp đỡ hay là thảo luận một vấn đề nào đó với một thành viên khác thì vẫn được chấp nhận . Thậm chí tôi không muốn nói là Mod và Admin còn ủng hộ vì những người đó họ có tấm lòng đóng góp cho diễn đàn thực sự chứ không phải là câu bài . Bài viết nhiều mà không chất lượng thì cũng đâu có đáng để cho một ai đó quan tâm . Mình viết ít nhưng mà ai ai đọc qua bài viết của mình cũng phải nhớ thì mới là điều quan trọng . Tôi cũng mong ban điều hành mở lòng giải ban cho những người đã bị khóa nick đợt vừa rồi . Gọi là tạm thời ban nick cảnh cáo cho họ biết lỗi thôi . Hết lòng vì diễn đàn đi anh em ơi ! Rất mong những bài viết chất lượng của các bạn ...
    Ngoài lề một chút : Tôi mới tham gia forum cùng anh em nhưng đã được sự tin tưởng từ ban điều hành đề cử tôi từ anh Nông Dân chân đất , mắt toét vào Hội Đồng Cố Vấn . Vì vậy tôi rất cảm phục và muốn gửi lời cảm ơn đến một ai đó mà tôi vẫn chưa biết là ai . Cảm ơn bạn nhiều ...
    thay đổi nội dung bởi: hungcongtu, 08-09-2007 lúc 08:07 AM

Hội đồng cố vấn haclong's Avatar
    Thanks
    0

Ngoài lề một chút : Tôi mới tham gia forum cùng anh em nhưng đã được sự tin tưởng từ ban điều hành đề cử tôi từ anh Nông Dân chân đất , mắt toét vào Hội Đồng Cố Vấn . Vì vậy tôi rất cảm phục và muốn gửi lời cảm ơn đến một ai đó mà tôi vẫn chưa biết là ai . Cảm ơn bạn nhiều ...[/QUOTE]

He hê có cái gì đâu mà phải cảm ơn....( đã thế lại còn chẳng biết ai mà cảm ơn ::21::21: )
    HungCongTu quá nổi đình đám nên cho vào đó có gì đâu .... đến haclong cũng còn được vào hội đồng cố vấn cơ mà ~_~ mà hdcv thì có quyền gì không nhỉ???
    Lên 42 dân phút 13.20 có đếch gì ...giỏi là ở chỗ quân bình thường đánh chém 20 dân mà vẫn win shang nháy E cả 2 đời .....

sAo Em nỠ vỘi lẤy chỒng...??? TDH_Super Boss's Avatar
    Đội tuyển
    Đội Man.Utd FC
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi hungcongtu View Post
    Ngoài lề một chút : Tôi mới tham gia forum cùng anh em nhưng đã được sự tin tưởng từ ban điều hành đề cử tôi từ anh Nông Dân chân đất , mắt toét vào Hội Đồng Cố Vấn . Vì vậy tôi rất cảm phục và muốn gửi lời cảm ơn đến một ai đó mà tôi vẫn chưa biết là ai . Cảm ơn bạn nhiều ...
    nếu ai đánh có tiếng tăm một chút thì khi gia nhập là thành viên của diễn đàn thì sẽ được làm cố vấn thui.hôm trước so lo shang với hungcongtu thua 2-0.trận đầu tưởng cheat.nhưng khi biết là hungcongtu thì ko nghi ngờ gì cả.cung R đời 3 ko phải sở trường của tui nhưng công nhận hungcongtu đánh cung R hay thiệt

Bowman - Cung gỗ Zorro's Avatar
    Thanks
    0

phải chăng room này để hdcv & mod khen nhau chăng :17:
    thay đổi nội dung bởi: Zorro, 18-09-2007 lúc 02:56 PM

War Elephant - Voi húc caothu8X's Avatar
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi MoTo Star View Post
    Khiếp nhân vật nào mà ghê thế. lâu rồi không chơi aoe. Nhiều cao thủ mới à. Hay là vài ông cũ mạo danh:15:
    ông này thiếu hiểu biết thế đời 3 thì hưng công tử ngang ngửa với long thiếu gia đấy ( cùng hàng ngũ quý tộc toàn thiếu gia với công tử ghê vãi ) :4:
    Làm trai không chết xa trường
    Làm trai chỉ chết trên giường mỹ nhân
    —— Láo—— Với —— Hidden Content —— Này
    Hidden Content

Tiếu Ngạo Giang Hồ Kang Dz's Avatar
    Đội tuyển
    Chưa có đội
    Thanks
    0

Ah uh ...Xin lỗi bác HUM ...~_~
    Ý em nói là những thằng bị band nick.......:1:
    Từ giờ trở đi em xin hứa với các bác bài viết của em sẽ chất lượng hơn rất nhiều...( Sau vụ càn quét vừa rồi....:16

Lời bác HUM và mấy anh em em xin ghi lòng tạc dạ......:23:......:8:
    Ái chà chà ... thằng ToMy này có vẻ dễ dạy đây ... chậc chậc tội nghiệp thằng em ... bị bác HUM dọa mà sợ đến nỗi ... về thay quần đi TOMY ơi ...
    :24::24:

Cố Vấn Cao Cấp TommySock's Avatar
    Đội tuyển
    Chưa có đội
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi sakura View Post
    Ái chà chà ... thằng ToMy này có vẻ dễ dạy đây ... chậc chậc tội nghiệp thằng em ... bị bác HUM dọa mà sợ đến nỗi ... về thay quần đi TOMY ơi ...
    :24::24:
    Oác....Ông này nói gì thế........:13:.....Ăn nói lịch sự chút coi....:14::14:.....Ở đời phải biết mình là ai chứ.....:19:......
    Vui lòng đọc kỹ trước khi post bài - Nội quy đầy đủ

- Post bài lịch sự, không xúc phạm người khác
    - Post bài có dấu, không quote bài quá dài, ko tạo khoảng trắng lớn
    - Nghiêm cấm bóc tem topic, post bài đúng với chủ đề
    - Không post bài liên quan đến chính trị

Yêu cầu các thành viên nghiêm chỉnh chấp hành nội quy, các trường hợp vi phạm sẽ bị xử lý

Huyền Thoại AOE HY HY_KID's Avatar
    Đội tuyển
    Đội AOE Hưng Yên
    Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi Harry_Potter View Post
    Vấn đề không phải là viết nhiều hay viết ít , rất mong mọi người Viết Nhưng Bài Chất Lượng để xây dựng diễn đàn
    Thế thì những ai nói chuyện phiếm,chuyện cá nhân,chuyện không liên quan đến AOE anh em bank hết nick đi.Chán chuyện mấy đồng chí rỗi hơi lên tán phét lắm roai`

Th@nhnienvn
    Guest Th@nhnienvn's Avatar

Trích Nguyên văn bởi duongbinhnguyen View Post
    Thế thì những ai nói chuyện phiếm,chuyện cá nhân,chuyện không liên quan đến AOE anh em bank hết nick đi.Chán chuyện mấy đồng chí rỗi hơi lên tán phét lắm roai`
    Aoe Việt Nam không nghiêm cấm việc nói chuyện phiếm, cá nhân , tếu hài , văn thơ ... Căn bản đã có những Box liên quan đến những điều trên. Cái chính ở đây là các bạn post đúng chủ đề , đúng mục đích của bài viết . Các bài viết ở các box khác nếu không liên quan đến nội dung chủ đề thì nghiêm cấm Spam , chỉ đơn giản thế thôi :1:

Trang 1/367 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... cuốicuối

Thông tin Chủ đề